

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

TANGAZO

Aprili 11, 2025

**WASAILIWA WA KADA YA UALIMU WA MASOMO YA AMALI NA BIASHARA
MNATAKIWA KWENDA KWENYE KITUO CHA KUFANYIA USAILI KAMA
INAVYOONEKANA KATIKA AKAUNTI YAKO YA AJIRA PORTAL**

Wasailiwa wote mlioitwa kwenye usaili wa Ualimu masomo ya Amali na Biashara, unatakiwa kuingia kwenye akaunti yako ya **AJIRA PORTAL** katika eneo la **PERSONAL DETAILS** na kisha angalia eneo la **CURRENT RESIDENT REGION** – Mkoa unaoonekana hapo ndio Mkoa utakaofanyia usaili,

Aidha, usaili utafanyika tarehe 15 Aprili, 2025 na utafanyika kikanda. Vituo vitakuwa **Dodoma – Ofisi ya Sekretarieti ya Ajira, Mwanza – Shule ya Sekondari Mwanza, Dar es Salaam – Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji – Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni, Mbeya- MUST, Arusha - IAA, na Zanzibar – Jengo la Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria na Utawala Bora (Mazizini).**

Hakikisha unakwenda kwenye kituo kilichopangiwa mkoa wako kama inavyoonekana katika akaunti yako ya *Ajira Portal*, ukienda katika kituo tofauti **HAUTAWENZA KUFANYA USAILI**

Aidha, kwa taarifa zaidi tembelea katika tovuti ya Sekretarieti ya Ajira - www.ajira.go.tz

Imetolewa na;
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.